Ý kiến thăm dò
Hội LHPN xã Khuyến Nông tổ chức giải bóng chuyền hơi nhân kỷ niệm 113 năm ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910 – 8/3/2023) và 1983 năm khởi nghĩa Hai Bà Trưng.
Sáng ngày s05/03/2023 tại sân công sở UBND xã Khuyến Nông tổ chức lễ khai mạc giải bóng chuyền hơi năm 2023, Chào mừng kỷ niệm 113 năm ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910 – 8/3/2023) và 1983 năm khởi nghĩa Hai Bà Trưng.
Về dự lễ khai mạc có đồng chí Lê Xuân Bảy - PBT Đảng bộ - Chủ tịch UBND xã, đồng chí Nguyễn Trọng Lực – Phó CTHĐND xã, về dự lễ khai mạc còn có các đồng chí trong BCH Đảng bộ, các đồng chí trưởng chức các ban ngành đoàn thể, các đồng chí cán bộ công chức, BT chi bộ, thôn trưởng 9 thôn cùng các vận động viên và toàn thể bà con nhân dân trên địa bàn xã.
Sau khai mạc, bước vào ngay trận đấu đầu tiên, sau 1 ngày tổ chức thi đấu vòng loại bảng A, bảng B, cuối giờ chiều cùng ngày đã tổ chức luôn trận chung kết tranh giải nhất nhì, kết quả cụ thể như sau:
Có 6 đơn vị đạt giải khuyến khích: Quần Thanh 1, Quần Thanh 2, Doãn Thái, Niệm Trung, Hoàng Giang và Tường Thôn.
1 đơn vị đạt giải ba là chi hội Quần Trúc, 1 đơn vị đạt giải nhì là Niệm Thôn 1 và giải nhất thuộc về đơn vị Niệm Thôn 2.
Giải đấu đã diễn ra trong không khí tươi vui, đoàn kết, rèn luyện sức khỏe theo gương Bác Hồ vĩ đại, giải đấu đã để lại ấn tượng tốt đẹp cho người xem.
Chị Nguyễn Thị Khoai - Phó CTH Khai mạc
Chị Lê Thị Thủy - UVBTV Thông qua Quy chế, Điều lệ
Chị Trương Thị Hồng - Đại diện cầu thủ phát biểu và hứa
Đồng chí Lê Đình Dung - Tổ trưởng tổ trọng tài tuyên thề
Các đơn vị nhận cờ lưu niệm của BTC
Tin và ảnh: Lê Mai - CCVH
Tin cùng chuyên mục
-
Về việc tổ chức dâng hương viếng đài tưởng niệm liệt sỹ và thắp nến tri ân nhân kỷ niệm 77 năm ngày thương binh liệt sỹ 27/7/1947-27/7/2024
26/07/2024 09:40:51 -
Hội nghị triển khai cuộc vận đổng ủng hộ xây dựng nhà ở cho hộ nghèo, gia đình chính sách, hộ còn khó khăn về nhà ở trên địa bàn xã Khuyến Nông.
17/06/2024 08:02:41 -
BÀI TUYÊN TRUYỀN KỶ NIỆM 49 NĂM NGÀY GIẢI PHÓNG MIỀN NAM, THỐNG NHẤT ĐẤT NƯỚC (30/4/1975 - 30/4/2024
24/04/2024 12:53:04 -
Trường mầm non Khuyến Nông tổ chức Hội thi Rung chuông vàng lần thứ nhất cấp trường năm học 2023-2024
16/04/2024 15:44:47
Hội LHPN xã Khuyến Nông tổ chức giải bóng chuyền hơi nhân kỷ niệm 113 năm ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910 – 8/3/2023) và 1983 năm khởi nghĩa Hai Bà Trưng.
Sáng ngày s05/03/2023 tại sân công sở UBND xã Khuyến Nông tổ chức lễ khai mạc giải bóng chuyền hơi năm 2023, Chào mừng kỷ niệm 113 năm ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910 – 8/3/2023) và 1983 năm khởi nghĩa Hai Bà Trưng.
Về dự lễ khai mạc có đồng chí Lê Xuân Bảy - PBT Đảng bộ - Chủ tịch UBND xã, đồng chí Nguyễn Trọng Lực – Phó CTHĐND xã, về dự lễ khai mạc còn có các đồng chí trong BCH Đảng bộ, các đồng chí trưởng chức các ban ngành đoàn thể, các đồng chí cán bộ công chức, BT chi bộ, thôn trưởng 9 thôn cùng các vận động viên và toàn thể bà con nhân dân trên địa bàn xã.
Sau khai mạc, bước vào ngay trận đấu đầu tiên, sau 1 ngày tổ chức thi đấu vòng loại bảng A, bảng B, cuối giờ chiều cùng ngày đã tổ chức luôn trận chung kết tranh giải nhất nhì, kết quả cụ thể như sau:
Có 6 đơn vị đạt giải khuyến khích: Quần Thanh 1, Quần Thanh 2, Doãn Thái, Niệm Trung, Hoàng Giang và Tường Thôn.
1 đơn vị đạt giải ba là chi hội Quần Trúc, 1 đơn vị đạt giải nhì là Niệm Thôn 1 và giải nhất thuộc về đơn vị Niệm Thôn 2.
Giải đấu đã diễn ra trong không khí tươi vui, đoàn kết, rèn luyện sức khỏe theo gương Bác Hồ vĩ đại, giải đấu đã để lại ấn tượng tốt đẹp cho người xem.
Chị Nguyễn Thị Khoai - Phó CTH Khai mạc
Chị Lê Thị Thủy - UVBTV Thông qua Quy chế, Điều lệ
Chị Trương Thị Hồng - Đại diện cầu thủ phát biểu và hứa
Đồng chí Lê Đình Dung - Tổ trưởng tổ trọng tài tuyên thề
Các đơn vị nhận cờ lưu niệm của BTC
Tin và ảnh: Lê Mai - CCVH
![](/page/web/themes/trieuson/css/images/refress_comment.jpg)
Xem nhiều
![](file/thumb/260/30/636131891.jpg )
![](file/thumb/260/0/635356127.jpg )