Ý kiến thăm dò
Đại hội đại biểu Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam xã Khuyến Nông
Đại hội đại biểu Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam xã Khuyến Nông
![z5370109148744_7a91a4b18608efdc4c83825a770acb4f.jpg](/file/thumb/500/637299386.jpg)
![z5370109161197_69fcd74d764b43f014c519b7ab97b5d6.jpg](/file/thumb/500/637299388.jpg)
Anh Nguyễn Trọng Bốn, khai mạc
![z5370109173662_6942afe69e5a304e8a1937b4cd16087a.jpg](/file/thumb/500/637299389.jpg)
Anh Lê Niên Thượng, PBT Đoàn xã trình bày báo cáo tổng kết nhiệm kỳ
Trong nhiệm kỳ qua, công tác Hội và phong trào Thanh niên xã có nhiều chuyển biến tích cực, luôn bám sát chủ trương của Đảng, nghị quyết của Đoàn, Hội, hầu hết các chỉ tiêu quan trọng đều được tổ chức thực hiện một cách nghiêm túc có hiệu quả.
Nội dung và phương thức hoạt động có nhiều đổi mới, đặc biệt là trong công tác tuyên truyền giáo dục tạo niềm tin cho hội viên, thanh niên vào công cuộc đổi mới của đất nước như các phong trào “Tôi yêu Tổ quốc tôi”, “Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa”, “Toàn dân đoàn kết xây dựng nông thôn mới và đô thị văn minh”, “Thanh niên sống đẹp, sống có ích”, “Làm nghìn việc tốt kính dâng Bác Hồ”,…
Hội viên, thanh niên có tính xung kích, tình nguyện, nòng cốt, tham gia nhiều hoạt động tích cực thiết thực góp phần làm ổn định tình hình an ninh, chính trị - trật tự an toàn xã hội ở địa phương, công tác hậu phương quân đội thực hiện thường xuyên. Công tác tổ chức Hội tiếp tục giữ vững có nhiều mặt tiến bộ góp phần nâng cao chất lượng văn hóa và đạo đức cho thanh niên.
Đồng chí Hồ Sỹ Liên, PBT TT phát biểu chỉ đạo và tặng hoa chúc mừng
Đồng chí Lê Xuân Linh, PBT Huyện Đoàn tặng quà chúc mừng Đại hội
Với chủ đề “Đoàn kết – Xung kích - Sáng tạo – Đổi mới - Phát triển”,
Đại hội đã thông qua 7 chỉ tiêu và đã hiệp thương 9 anh, chị tham gia Ủy viên Ủy ban Hội LHTN Việt Nam xã Khuyến Nông khóa V, nhiệm kỳ 2024 - 2029. Đồng thời, bầu ra 1 Chủ tịch và 9 Ủy viên. Anh Nguyễn Trọng Bốn trúng cử chức danh Chủ tịch Hội.
Tin & ảnh: Lê Mai - CCVH
Tin cùng chuyên mục
-
Về việc tổ chức dâng hương viếng đài tưởng niệm liệt sỹ và thắp nến tri ân nhân kỷ niệm 77 năm ngày thương binh liệt sỹ 27/7/1947-27/7/2024
26/07/2024 09:40:51 -
SẢN PHẨM OCOP của xã Khuyến Nông
25/07/2024 11:13:28 -
Về việc treo cờ Đảng, cờ Tổ quốc chào mừng đoàn thẩm định của Tỉnh về thẩm định xã Khuyến Nông đạt chuẩnNông thôn mới Nâng cao năm 2024
19/07/2024 15:53:16 -
Phát hiện hàng trăm nghìn địa chỉ website giả mạo cơ quan, tổ chức để lừa đảo
16/07/2024 10:45:35
Đại hội đại biểu Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam xã Khuyến Nông
Đại hội đại biểu Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam xã Khuyến Nông
![z5370109148744_7a91a4b18608efdc4c83825a770acb4f.jpg](/file/thumb/500/637299386.jpg)
![z5370109161197_69fcd74d764b43f014c519b7ab97b5d6.jpg](/file/thumb/500/637299388.jpg)
Anh Nguyễn Trọng Bốn, khai mạc
![z5370109173662_6942afe69e5a304e8a1937b4cd16087a.jpg](/file/thumb/500/637299389.jpg)
Anh Lê Niên Thượng, PBT Đoàn xã trình bày báo cáo tổng kết nhiệm kỳ
Trong nhiệm kỳ qua, công tác Hội và phong trào Thanh niên xã có nhiều chuyển biến tích cực, luôn bám sát chủ trương của Đảng, nghị quyết của Đoàn, Hội, hầu hết các chỉ tiêu quan trọng đều được tổ chức thực hiện một cách nghiêm túc có hiệu quả.
Nội dung và phương thức hoạt động có nhiều đổi mới, đặc biệt là trong công tác tuyên truyền giáo dục tạo niềm tin cho hội viên, thanh niên vào công cuộc đổi mới của đất nước như các phong trào “Tôi yêu Tổ quốc tôi”, “Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa”, “Toàn dân đoàn kết xây dựng nông thôn mới và đô thị văn minh”, “Thanh niên sống đẹp, sống có ích”, “Làm nghìn việc tốt kính dâng Bác Hồ”,…
Hội viên, thanh niên có tính xung kích, tình nguyện, nòng cốt, tham gia nhiều hoạt động tích cực thiết thực góp phần làm ổn định tình hình an ninh, chính trị - trật tự an toàn xã hội ở địa phương, công tác hậu phương quân đội thực hiện thường xuyên. Công tác tổ chức Hội tiếp tục giữ vững có nhiều mặt tiến bộ góp phần nâng cao chất lượng văn hóa và đạo đức cho thanh niên.
Đồng chí Hồ Sỹ Liên, PBT TT phát biểu chỉ đạo và tặng hoa chúc mừng
Đồng chí Lê Xuân Linh, PBT Huyện Đoàn tặng quà chúc mừng Đại hội
Với chủ đề “Đoàn kết – Xung kích - Sáng tạo – Đổi mới - Phát triển”,
Đại hội đã thông qua 7 chỉ tiêu và đã hiệp thương 9 anh, chị tham gia Ủy viên Ủy ban Hội LHTN Việt Nam xã Khuyến Nông khóa V, nhiệm kỳ 2024 - 2029. Đồng thời, bầu ra 1 Chủ tịch và 9 Ủy viên. Anh Nguyễn Trọng Bốn trúng cử chức danh Chủ tịch Hội.
Tin & ảnh: Lê Mai - CCVH
![](/page/web/themes/trieuson/css/images/refress_comment.jpg)
Tin khác
Tin nóng
Xem nhiều
![](file/thumb/260/30/636131891.jpg )
![](file/thumb/260/0/635356127.jpg )